Tải về

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

IND Santosh Trophy

IND Santosh Trophy

Hiệp 1

11:30

25'

Services
Services
0-0
Goa FT

Goa FT

0-0
COL Torneo BetPlay Dimayor

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

03:30

FT

Orsomarso
Orsomarso
0-1
Cucuta Deportivo

Cucuta Deportivo

0-1
WAFF Women’s Championshi

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Palestine (w)
Palestine (w)
0-4
Nepal (w)

Nepal (w)

0-1
BRA Campeonato Capixaba

BRA Campeonato Capixaba

Hiệp 1

02:00

FT

Vitoria ES
Vitoria ES
0-0
jaguare

jaguare

0-0
ARU Division Di Honor

ARU Division Di Honor

Hiệp 1

05:30

FT

Racing Club Aruba
Racing Club Aruba
0-1
SV Dakota

SV Dakota

0-1
MAL First Division

MAL First Division

Hiệp 1

23:00

FT

Pieta Hotspurs
Pieta Hotspurs
1-1
Marsa

Marsa

0-1
TUR First League

TUR First League

Hiệp 1

23:00

FT

Adanaspor
Adanaspor
0-3
Goztepe

Goztepe

0-3
BRA Sergipano Division 1

BRA Sergipano Division 1

Hiệp 1

02:00

FT

CS Sergipe
CS Sergipe
0-1
Falcon FC

Falcon FC

0-0
UEFA European U17 Women's Championship

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

23:00

FT

Finland U17(w)
Finland U17(w)
2-1
Iceland (w) U17

Iceland (w) U17

1-0
BRA Campeonato Baiano Division

BRA Campeonato Baiano Division

Hiệp 1

04:00

FT

EC Jacuipense
EC Jacuipense
1-2
Jacobina EC

Jacobina EC

0-1
NED Derde Divisie

NED Derde Divisie

Hiệp 1

00:00

FT

Meerssen
Meerssen
3-1
Barendrecht

Barendrecht

2-0
TZA Premier League

TZA Premier League

Hiệp 1

00:00

FT

KMC FC
KMC FC
2-2
Namungo FC

Namungo FC

1-0
KSA Professional League

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al Hazem
Al Hazem
1-1
Al Khaleej Club

Al Khaleej Club

0-1
Liberian second Division

Liberian second Division

Hiệp 1

23:20

FT

Jubilee FC
Jubilee FC
3-0
Life FC

Life FC

1-0
FIJ National League

FIJ National League

Hiệp 1

08:30

FT

Labasa FC
Labasa FC
2-2
Nadroga FC

Nadroga FC

2-1
IRE Premier Division

IRE Premier Division

Hiệp 1

02:45

FT

Sligo Rovers
Sligo Rovers
0-0
Derry City

Derry City

0-0
SAN Campionato di Calcio

SAN Campionato di Calcio

Hiệp 1

00:15

FT

Folgore
Folgore
4-1
Faetano

Faetano

1-1
Hiệp 1

23:00

FT

Lorient
Lorient
0-1
Nantes

Nantes

0-0

23:00

FT

Jeunesse Esch
Jeunesse Esch
3-0
Racing Union Luxemburg

Racing Union Luxemburg

0-0

23:00

FT

Rheindorf Altach
Rheindorf Altach
1-2
TSV Hartberg

TSV Hartberg

1-0

23:00

FT

LASK Linz
LASK Linz
0-1
Wolfsberger AC

Wolfsberger AC

0-1

23:00

FT

Red Bull Salzburg
Red Bull Salzburg
7-0
Austria Lustenau

Austria Lustenau

4-0

23:00

FT

Al Jazira
Al Jazira
2-3
Al Nasr Dubai

Al Nasr Dubai

1-1

23:00

FT

Al Sharjah
Al Sharjah
1-0
Ittihad Kalba FC

Ittihad Kalba FC

1-0

23:00

FT

Chenois
Chenois
3-2
Meyrin

Meyrin

1-2

23:00

FT

Echallens
Echallens
1-1
Pully Football

Pully Football

0-0

23:00

FT

Ase de Chastre(w)
Ase de Chastre(w)
0-5
Famkes Merkem Women

Famkes Merkem Women

0-0

23:00

FT

Fenerbahce
Fenerbahce
2-1
Kasimpasa

Kasimpasa

0-0

23:00

FT

Konyaspor
Konyaspor
2-0
Atakas Hatayspor

Atakas Hatayspor

0-0

23:00

FT

Grasse
Grasse
0-0
Toulouse FC II

Toulouse FC II

0-0

23:00

FT

Feignies
Feignies
3-0
Biesheim

Biesheim

2-0

23:00

FT

CD Guijuelo
CD Guijuelo
1-1
Real Aviles

Real Aviles

1-1

23:00

FT

AD San Juan
AD San Juan
0-0
Brea

Brea

0-0

23:00

FT

Adanaspor
Adanaspor
0-3
Goztepe

Goztepe

0-3

23:00

FT

Concordia
Concordia
2-1
Rotkreuz

Rotkreuz

1-1

23:00

FT

FC Thun U21
FC Thun U21
3-3
SV Muttenz

SV Muttenz

3-0

23:00

FT

FC Winterthur U21
FC Winterthur U21
2-1
FC Kosova Zurich

FC Kosova Zurich

0-0

23:00

FT

Zurich B team
Zurich B team
1-0
FC Basel B

FC Basel B

1-0

23:00

FT

SE Penya Independent
SE Penya Independent
3-0
CF La Nucia

CF La Nucia

1-0

23:00

FT

CD Guadalajara
CD Guadalajara
0-2
Cacereno

Cacereno

0-0

23:00

FT

UD Sanse
UD Sanse
4-0
Montijo

Montijo

1-0

23:00

FT

Al Shorta
Al Shorta
2-1
Al-Kahrbaa Club

Al-Kahrbaa Club

1-1

23:00

FT

F.C. Nouadhibou
F.C. Nouadhibou
0-2
Mamelodi Sundowns

Mamelodi Sundowns

0-1

23:00

FT

Young Africans
Young Africans
4-0
CR Belouizdad

CR Belouizdad

1-0

23:00

FT

Pobla De Mafumet CF
Pobla De Mafumet CF
0-0
CF Reus Deportiu

CF Reus Deportiu

0-0

23:00

FT

CRAC
CRAC
2-1
Morrinhos FC

Morrinhos FC

0-1

23:00

FT

Ipora EC
Ipora EC
1-3
Vila Nova

Vila Nova

0-2

23:00

FT

Grindavik
Grindavik
1-0
Vestri

Vestri

1-0

23:00

FT

Vaasa VPS
Vaasa VPS
0-1
FC Haka

FC Haka

0-0

23:00

FT

Al Ittihad Tripoli
Al Ittihad Tripoli
2-0
Asaria

Asaria

1-0

23:00

FT

Finland U17(w)
Finland U17(w)
2-1
Iceland (w) U17

Iceland (w) U17

1-0

23:00

FT

Pieta Hotspurs
Pieta Hotspurs
1-1
Marsa

Marsa

0-1

23:00

FT

Atletico Astorga
Atletico Astorga
2-0
Ponferradina B

Ponferradina B

1-0

23:00

FT

Burgos Promesas
Burgos Promesas
2-1
CD Mirandes B

CD Mirandes B

1-1

23:00

FT

CyD Leonesa Jupiter Leones B
CyD Leonesa Jupiter Leones B
4-2
CD Becerril

CD Becerril

2-1

23:00

FT

Petrzalka(w)
Petrzalka(w)
2-0
MFK Topolcany (w)

MFK Topolcany (w)

0-0

23:00

FT

Djoliba
Djoliba
3-0
Binga

Binga

1-0

23:00

FT

US Bougouni
US Bougouni
0-1
Bougouba

Bougouba

0-0

23:00

FT

USC Kita
USC Kita
0-0
Monrovia Black Star

Monrovia Black Star

0-0

23:00

FT

Richards Bay
Richards Bay
3-2
Polokwane City FC

Polokwane City FC

2-1

23:00

FT

AEL Limassol
AEL Limassol
2-1
AE Zakakiou

AE Zakakiou

0-1

23:00

FT

CD Lagun Onak
CD Lagun Onak
2-1
Leioa

Leioa

0-0

23:00

FT

CD Padura
CD Padura
1-0
Anorga

Anorga

0-0

23:00

FT

Stadium Casablanca (W)
Stadium Casablanca (W)
2-4
CD Fontsanta Fatjo (w)

CD Fontsanta Fatjo (w)

2-2

23:00

FT

Stade Reims II
Stade Reims II
4-0
Reims Ste Anne

Reims Ste Anne

1-0

23:00

FT

Club Canoneros Marina
Club Canoneros Marina
1-0
Deportivo Dongu

Deportivo Dongu

1-0

23:00

FT

Ceske Budejovice B
Ceske Budejovice B
2-1
Banik Most-Sous

Banik Most-Sous

2-0

23:00

FT

CK United FC U20
CK United FC U20
4-2
Wexford FC U20

Wexford FC U20

2-2

23:10

FT

Istra 1961 Pula
Istra 1961 Pula
2-1
Rudes

Rudes

1-1

23:15

FT

SE AEM B (W)
SE AEM B (W)
0-0
Igualada (w)

Igualada (w)

0-0

23:20

FT

Jubilee FC
Jubilee FC
3-0
Life FC

Life FC

1-0

23:30

FT

Lech Poznan
Lech Poznan
0-0
Slask Wroclaw

Slask Wroclaw

0-0

23:30

FT

DVSC
DVSC
1-0
Puskas Akademia FC

Puskas Akademia FC

0-0

23:30

FT

Motor Lublin
Motor Lublin
1-0
LKS Nieciecza

LKS Nieciecza

0-0

23:30

FT

Hapoel Hadera
Hapoel Hadera
1-1
Hapoel Jerusalem

Hapoel Jerusalem

1-1

23:30

FT

NK Aluminij
NK Aluminij
0-4
NK Olimpija Ljubljana

NK Olimpija Ljubljana

0-3

23:30

FT

RAEC Mons(w)
RAEC Mons(w)
1-3
Standard Liege B (w)

Standard Liege B (w)

1-0

23:30

FT

Arenas Club de Getxo
Arenas Club de Getxo
0-0
SD Gernika

SD Gernika

0-0

23:30

FT

Kriens
Kriens
0-4
SC Cham

SC Cham

0-1

23:30

FT

Samger
 Samger
1-2
Team Rhino FC

Team Rhino FC

1-2

23:30

FT

WAA Banjul
WAA Banjul
1-0
Banjul United

Banjul United

1-0

23:30

FT

CD Union Sur Yaiza
CD Union Sur Yaiza
4-0
CD Santa Ursula

CD Santa Ursula

0-0

23:30

FT

Samanod
Samanod
1-0
SD Laredo

SD Laredo

0-0

23:30

FT

Ceuta B
Ceuta B
3-0
AD Cartaya

AD Cartaya

1-0

23:30

FT

UD Collerense
UD Collerense
4-0
Inter Manacor

Inter Manacor

1-0

23:30

FT

AS Dakar Sacre Coeur
AS Dakar Sacre Coeur
0-1
SONACOS

SONACOS

0-1

23:30

FT

Diambars
Diambars
1-1
US Goree

US Goree

1-1

23:30

FT

Jamono Fatick
Jamono Fatick
1-2
Teungueth FC

Teungueth FC

0-0

23:30

FT

Cultural de Durango
Cultural de Durango
4-0
Urduliz FT

Urduliz FT

0-0

23:30

FT

CD Huetor Vega
CD Huetor Vega
2-0
Malaga City

Malaga City

2-0

23:30

FT

WAA Banjul
WAA Banjul
1-0
Banjul United

Banjul United

1-0

23:30

FT

Tudelano
Tudelano
1-1
Casalarreina

Casalarreina

0-0

23:30

FT

Oslo FA
Oslo FA
1-0
Thies FC

Thies FC

0-0

23:30

FT

AS Douanes Dakar
AS Douanes Dakar
1-1
Demba Diop

Demba Diop

0-0

23:30

FT

Shabab Al-Ordon
Shabab Al-Ordon
0-1
Al Hussein Irbid

Al Hussein Irbid

0-0

23:30

FT

Luders Dov
Luders Dov
1-1
Neuberg

Neuberg

1-1

23:30

FT

UD Ourense
UD Ourense
0-0
Gran Pena

Gran Pena

0-0

23:30

FT

Samger
 Samger
0-0
Team Rhino FC

Team Rhino FC

0-0

23:30

FT

UD Geneto Del Teide(w)
UD Geneto Del Teide(w)
0-0
CD Argual (W)

CD Argual (W)

0-0

00:00

FT

FC Viktoria Plzen
FC Viktoria Plzen
3-0
Tescoma Zlin

Tescoma Zlin

1-0

00:00

FT

KP Calisia Kalisz
KP Calisia Kalisz
5-1
Pogon Siedlce

Pogon Siedlce

3-1

00:00

FT

Salernitana
Salernitana
0-2
Monza

Monza

0-0

00:00

FT

Bourgoin Jallieu
Bourgoin Jallieu
0-3
Toulon

Toulon

0-0

00:00

FT

Cannes AS
Cannes AS
0-0
Frejus St-Raphael

Frejus St-Raphael

0-0

00:00

FT

Evian Thonon Gaillard
Evian Thonon Gaillard
0-0
Andrezieux

Andrezieux

0-0

00:00

FT

Angers II
Angers II
1-1
FC Bergerac

FC Bergerac

1-0

00:00

FT

Angouleme
Angouleme
2-1
Avoine

Avoine

1-0

00:00

FT

Blois
Blois
2-0
Saumur OL

Saumur OL

0-0

00:00

FT

Bourges
Bourges
2-0
Les Herbiers

Les Herbiers

1-0

00:00

FT

St Pryve St Hilaire
St Pryve St Hilaire
1-1
Paris 13 Atletico

Paris 13 Atletico

1-1

00:00

FT

Trelissac
Trelissac
1-1
Libourne Saint Seurin

Libourne Saint Seurin

0-1

00:00

FT

Boulogne
Boulogne
2-1
Voltigeurs Chateaubriant

Voltigeurs Chateaubriant

1-1

00:00

FT

Dinan Lehon FC
Dinan Lehon FC
0-3
FC Chambly Oise

FC Chambly Oise

0-2

00:00

FT

Guingamp B
Guingamp B
1-2
Granville

Granville

0-1

00:00

FT

Racing Club de France
Racing Club de France
1-0
Saint Malo

Saint Malo

1-0

00:00

FT

Colmar
Colmar
1-3
Fleury Merogis U.S.

Fleury Merogis U.S.

1-1

00:00

FT

Creteil
Creteil
1-1
Bresse Péronnas 01

Bresse Péronnas 01

1-0

00:00

FT

Bobigny A.C.
Bobigny A.C.
3-1
Saint Quentin

Saint Quentin

3-0

00:00

FT

Macon
Macon
1-2
Auxerre B

Auxerre B

0-0

00:00

FT

Coruxo FC
Coruxo FC
1-2
Real Oviedo B

Real Oviedo B

0-2

00:00

FT

Union Langreo
Union Langreo
0-0
Marino luanco

Marino luanco

0-0

00:00

FT

Al Hazem
Al Hazem
1-1
Al Khaleej Club

Al Khaleej Club

0-1

00:00

FT

Lamia
Lamia
1-3
AEK Athens

AEK Athens

0-2

00:00

FT

Ponferradina
Ponferradina
2-0
Real Sociedad B

Real Sociedad B

0-0

00:00

FT

CF Rayo Majadahonda
CF Rayo Majadahonda
1-3
UE Cornella

UE Cornella

1-1

00:00

FT

CD Alcoyano
CD Alcoyano
0-3
Malaga

Malaga

0-2

00:00

FT

Al Gharafa
Al Gharafa
1-2
Al-Ahli Doha

Al-Ahli Doha

1-0

00:00

FT

Al Markhiya
Al Markhiya
0-2
Muaither SC

Muaither SC

0-1

00:00

FT

FC Emmenbrucke
FC Emmenbrucke
0-2
FC Schotz

FC Schotz

0-1

00:00

FT

Tienen (w)
Tienen (w)
1-0
FC Alken(w)

FC Alken(w)

0-0

00:00

FT

Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
1-3
Inter Movistar Futsal

Inter Movistar Futsal

0-0

00:00

FT

Sevilla Atletico
Sevilla Atletico
0-0
Aguilas CF

Aguilas CF

0-0

00:00

FT

Herbania
Herbania
2-3
CD Buzanada

CD Buzanada

1-2

00:00

FT

Xerez Deportivo
Xerez Deportivo
2-0
Conil CF

Conil CF

1-0

00:00

FT

FC Baden 1897
FC Baden 1897
2-3
Stade Nyonnais

Stade Nyonnais

1-0

00:00

FT

St. Gallen
St. Gallen
1-0
Stade Ouchy

Stade Ouchy

0-0

00:00

FT

Yverdon
Yverdon
0-2
FC Basel 1893

FC Basel 1893

0-1

00:00

FT

Palestine (w)
Palestine (w)
0-4
Nepal (w)

Nepal (w)

0-1

00:00

FT

Lusitânia U19
Lusitânia U19
1-1
Pacos Ferreira U19

Pacos Ferreira U19

0-0

00:00

FT

CS Puertollano
CS Puertollano
2-0
CP Villarrobledo

CP Villarrobledo

1-0

00:00

FT

Universidad de San Carlos
Universidad de San Carlos
2-1
Heredia

Heredia

1-1

00:00

FT

Maghrib Association Tetouan
Maghrib Association Tetouan
1-1
Raja Casablanca Atlhletic

Raja Casablanca Atlhletic

0-1

00:00

FT

Nea Salamis
Nea Salamis
1-1
Othellos Athienou

Othellos Athienou

0-0

00:00

FT

Uerdingen KFC 05
Uerdingen KFC 05
1-4
DJK Teutonia St.Tonis

DJK Teutonia St.Tonis

0-1

00:00

FT

CD Julio Suarez U19
CD Julio Suarez U19
2-1
UD San Fernando U19

UD San Fernando U19

0-0

00:00

FT

Real Oviedo B women (w)
Real Oviedo B women (w)
0-6
Deportivo La Coruna B (w)

Deportivo La Coruna B (w)

0-2

00:00

FT

Meerssen
Meerssen
3-1
Barendrecht

Barendrecht

2-0

00:00

FT

Blagnac
Blagnac
0-0
Genets Anglet

Genets Anglet

0-0

00:00

FT

Montpellier B
Montpellier B
0-0
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B

OLYMPIQUE DE MARSEILLE B

0-0

00:00

FT

Oissel
Oissel
3-1
AG Caennaise

AG Caennaise

1-1

00:00

FT

Dijon II
Dijon II
1-1
Selongey

Selongey

1-0

00:00

FT

Lille B
Lille B
3-1
Compiegne

Compiegne

2-0

00:00

FT

KMC FC
KMC FC
2-2
Namungo FC

Namungo FC

1-0

00:00

FT

Victoria CF Coruna (W)
Victoria CF Coruna (W)
1-1
Umia CF Women

Umia CF Women

1-0

00:00

FT

Deportiva Venados
Deportiva Venados
0-0
Sporting Canamy

Sporting Canamy

0-0

00:00

FT

Atlantis
Atlantis
0-2
JaPS

JaPS

0-2

00:15

FT

Sint Truidense
Sint Truidense
1-0
KVC Westerlo

KVC Westerlo

1-0

00:15

FT

Folgore
Folgore
4-1
Faetano

Faetano

1-1

00:15

FT

Connahs Quay Nomads FC
Connahs Quay Nomads FC
2-1
UWIC Inter Cardiff

UWIC Inter Cardiff

1-0

00:30

FT

Bournemouth AFC
Bournemouth AFC
0-1
Manchester City

Manchester City

0-1

00:30

FT

Deportivo Alavés
Deportivo Alavés
1-1
Mallorca

Mallorca

0-0

00:30

FT

Eibar
Eibar
2-3
RCD Espanyol

RCD Espanyol

1-0

00:30

FT

Villarreal B
Villarreal B
0-0
Real Zaragoza

Real Zaragoza

0-0

00:30

FT

Bayern Munich
Bayern Munich
2-1
RB Leipzig

RB Leipzig

0-0

00:30

FT

Beitar Jerusalem
Beitar Jerusalem
0-0
Maccabi Netanya

Maccabi Netanya

0-0

00:30

FT

Queen of South
Queen of South
2-3
Montrose

Montrose

1-0

00:30

FT

SC Verl U19
SC Verl U19
1-1
Wuppertaler SV Borussia U19

Wuppertaler SV Borussia U19

1-0

00:30

FT

Bastia CA
Bastia CA
2-0
Aubervilliers

Aubervilliers

1-0

00:30

FT

Panserraikos
Panserraikos
0-0
Atromitos Athens

Atromitos Athens

0-0

00:30

FT

FK Zeleznicar Pancevo
FK Zeleznicar Pancevo
2-3
Backa Topola

Backa Topola

0-2

00:30

FT

Alessandria
Alessandria
0-1
Albinoleffe

Albinoleffe

0-1

00:30

FT

Padova
Padova
4-0
Arzignano Valchiampo

Arzignano Valchiampo

2-0

00:30

FT

Us Pergolettese
Us Pergolettese
3-0
Pro Vercelli

Pro Vercelli

0-0

00:30

FT

Pro Sesto
Pro Sesto
0-1
Trento

Trento

0-0

00:30

FT

Recanatese
Recanatese
1-0
Vis Pesaro

Vis Pesaro

1-0

00:30

FT

CF San Bartolome
CF San Bartolome
1-1
Las Palmas Atletico

Las Palmas Atletico

0-0

00:30

FT

Lorca Deportiva FC
Lorca Deportiva FC
1-2
Murcia B

Murcia B

1-1

00:30

FT

Ciudad Alcala CF (W)
Ciudad Alcala CF (W)
1-1
Granada  B (w)

Granada B (w)

1-1

00:30

FT

Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Ironi Karmiel
1-3
FC Tzeirey Tamra

FC Tzeirey Tamra

1-1

00:45

FT

RKC Waalwijk
RKC Waalwijk
0-1
Fortuna Sittard

Fortuna Sittard

0-0

00:45

FT

AS Denguele
AS Denguele
0-0
Academie de FAD

Academie de FAD

0-0

00:50

FT

AS Denguele
AS Denguele
0-0
Academie de FAD

Academie de FAD

0-0

01:00

FT

ACSM Politehnica Iași
ACSM Politehnica Iași
3-1
FC Rapid 1923

FC Rapid 1923

0-0

01:00

FT

Ajaccio
Ajaccio
0-0
Amiens

Amiens

0-0

01:00

FT

AJ Auxerre
AJ Auxerre
1-1
Bastia

Bastia

1-0

01:00

FT

Bordeaux
Bordeaux
1-0
Guingamp

Guingamp

1-0

01:00

FT

Concarneau
Concarneau
1-3
Stade Lavallois MFC

Stade Lavallois MFC

0-1

01:00

FT

Grenoble
Grenoble
0-1
Pau FC

Pau FC

0-1

01:00

FT

Quevilly Rouen
Quevilly Rouen
0-0
Paris FC

Paris FC

0-0

01:00

FT

Troyes
Troyes
1-2
USL Dunkerque

USL Dunkerque

1-1

01:00

FT

Valenciennes
Valenciennes
0-2
Rodez Aveyron

Rodez Aveyron

0-1

01:00

FT

Maccabi Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
1-0
Hapoel Beer Sheva

Hapoel Beer Sheva

1-0

01:00

FT

CFEA
CFEA
1-1
GD Chaves

GD Chaves

1-1

01:00

FT

SL Benfica B
SL Benfica B
2-0
Vilaverdense

Vilaverdense

1-0

01:00

FT

AA Portuguesa Santista
AA Portuguesa Santista
1-0
Comercial-SP

Comercial-SP

0-0

01:00

FT

Sao Caetano
Sao Caetano
4-1
Matonense SP

Matonense SP

2-1

01:00

FT

Uniao Suzano AC SP
Uniao Suzano AC SP
0-0
Bandeirante

Bandeirante

0-0

01:00

FT

Desportivo Brasil SP
Desportivo Brasil SP
0-3
EC Sao Bernardo/SP

EC Sao Bernardo/SP

0-0

01:00

FT

Beitar Nahariya
Beitar Nahariya
0-0
FC Achva Kfar Manda

FC Achva Kfar Manda

0-0

01:00

FT

Czech(w)
Czech(w)
1-2
South Korea Women

South Korea Women

0-1

01:00

FT

Netherlands U19(w)
Netherlands U19(w)
3-0
Germany (w) U19

Germany (w) U19

0-0

01:00

FT

Xalisco FC
Xalisco FC
0-0
Atletico Acaponeta

Atletico Acaponeta

0-0

01:15

FT

Tolosa CF (w)
Tolosa CF (w)
2-0
Mutilvera (w)

Mutilvera (w)

2-0

01:15

FT

Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
0-0
Ironi Beit Dagan

Ironi Beit Dagan

0-0

01:30

FT

Sandecja Nowy Sacz
Sandecja Nowy Sacz
1-1
Zaglebie Lubin B

Zaglebie Lubin B

0-0

01:30

FT

Thes Sport
Thes Sport
2-0
VC Winkel Sport

VC Winkel Sport

1-0

01:30

FT

UD Alzira Futsal
UD Alzira Futsal
1-4
F.C.Barcelona Futsal

F.C.Barcelona Futsal

0-0

01:30

FT

Maranguape CE
Maranguape CE
0-0
Pacatuba

Pacatuba

0-0

01:30

FT

Castanhal PA
Castanhal PA
0-0
Sao Francisco FC/PA

Sao Francisco FC/PA

0-0

01:30

FT

Samambaia DF
Samambaia DF
0-3
Ceilandia DF

Ceilandia DF

0-1

01:30

FT

Lions Gibraltar
Lions Gibraltar
2-1
Manchester 62 FC

Manchester 62 FC

0-0

01:30

FT

Slovenia(w)
Slovenia(w)
0-1
Finland (w)

Finland (w)

0-1

01:30

FT

Sporting Braga II
Sporting Braga II
0-0
SC Covilha

SC Covilha

0-0

01:30

FT

SG Mulheim Karlich
SG Mulheim Karlich
0-0
FSG Ehrang-Pfalzel

FSG Ehrang-Pfalzel

0-0

02:00

FT

Stal Mielec
Stal Mielec
0-0
Rakow Czestochowa

Rakow Czestochowa

0-0

02:00

FT

Oostende
Oostende
1-4
Club Brugge KV U23

Club Brugge KV U23

0-0

02:00

FT

RFC de Liege
RFC de Liege
1-1
Standard Liege II

Standard Liege II

0-0

02:00

FT

PEC Zwolle
PEC Zwolle
1-7
PSV Eindhoven

PSV Eindhoven

1-2

02:00

FT

Charleroi B
Charleroi B
3-0
Hoogstraten VV

Hoogstraten VV

0-0

02:00

FT

Sc Lokeren Temse
Sc Lokeren Temse
2-1
KSK Heist

KSK Heist

1-1

02:00

FT

Excelsior Virton
Excelsior Virton
2-0
Gent B

Gent B

2-0

02:00

FT

Lausanne SportsU21
Lausanne SportsU21
2-1
La Chaux-de-Fonds

La Chaux-de-Fonds

1-0

02:00

FT

Besancon
Besancon
0-0
AS Furiani Agliani

AS Furiani Agliani

0-0

02:00

FT

SD Logrones
SD Logrones
1-0
CD Arenteiro

CD Arenteiro

1-0

02:00

FT

SD Tarazona
SD Tarazona
0-0
Unionistas de Salamanca CF

Unionistas de Salamanca CF

0-0

02:00

FT

EiPozo Murcia Turistica Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
6-1
Xota Navarra Futsal

Xota Navarra Futsal

0-0

02:00

FT

ES du Sahel
ES du Sahel
0-2
Esperance Sportive de Tunis

Esperance Sportive de Tunis

0-2

02:00

FT

Columbus Crew
Columbus Crew
1-0
Atlanta United

Atlanta United

1-0

02:00

FT

Ituano SP
Ituano  SP
0-1
Red Bull Bragantino

Red Bull Bragantino

0-1

02:00

FT

Gremio Novorizontino
Gremio Novorizontino
1-0
Ah so Santa SP

Ah so Santa SP

1-0

02:00

FT

Audax Rio RJ
Audax Rio RJ
0-2
Botafogo RJ

Botafogo RJ

0-1

02:00

FT

Cariri FC
Cariri FC
1-1
Guarani CE

Guarani CE

0-1

02:00

FT

Villa Nova-MG
Villa Nova-MG
0-3
Tombense

Tombense

0-1

02:00

FT

Ipatinga
Ipatinga
2-0
Democrata

Democrata

1-0

02:00

FT

Sao Bento
Sao Bento
2-1
Oeste FC

Oeste FC

1-1

02:00

FT

AE Velo Clube SP
AE Velo Clube SP
1-1
Rio Claro

Rio Claro

0-1

02:00

FT

Audax Sao Paulo
Audax Sao Paulo
0-1
Sao carlense

Sao carlense

0-0

02:00

FT

Penapolense
Penapolense
4-1
Jabaquara SP

Jabaquara SP

1-0

02:00

FT

Uniao Atletica Carmolandense/TO
Uniao Atletica Carmolandense/TO
1-0
Araguaina

Araguaina

1-0

02:00

FT

Batalhao
Batalhao
2-3
CRE Tocantins (GO)

CRE Tocantins (GO)

0-0

02:00

FT

Gurupi
Gurupi
0-0
Tocantinopolis

Tocantinopolis

0-0

02:00

FT

Oratorio RC
Oratorio RC
2-0
Santana AP

Santana AP

2-0

02:00

FT

Vitoria ES
Vitoria ES
0-0
jaguare

jaguare

0-0

02:00

FT

CS Sergipe
CS Sergipe
0-1
Falcon FC

Falcon FC

0-0

02:00

FT

Deportivo La Guaira
Deportivo La Guaira
0-0
Academia Puerto Cabello

Academia Puerto Cabello

0-0

02:00

FT

San Antonio Bulo Bulo
San Antonio Bulo Bulo
0-0
Universitario De Vinto

Universitario De Vinto

0-0

02:00

FT

Olympique de Safi
Olympique de Safi
2-0
Renaissance Zmamra

Renaissance Zmamra

2-0

02:00

FT

KSC City Pirates
KSC City Pirates
1-2
RC Lebbeke

RC Lebbeke

1-1

02:00

FT

Ninove
Ninove
1-0
Olsa Brakel

Olsa Brakel

0-0

02:20

FT

Gallos NL
Gallos NL
1-1
Irritilas FC

Irritilas FC

0-0

02:30

FT

FC Magdeburg
FC Magdeburg
3-0
Schalke 04

Schalke 04

3-0

02:30

FT

Atletic America
Atletic America
6-3
CF Esperanca dAndorra

CF Esperanca dAndorra

0-2

02:30

FT

Caxias RS
Caxias RS
2-0
Avenida RS

Avenida RS

1-0

02:30

FT

Brasil de Pelotas
Brasil de Pelotas
1-0
Juventude

Juventude

0-0

02:30

FT

Chapadinha FC
Chapadinha FC
2-1
Cordino

Cordino

2-0

02:30

FT

America MG
America MG
1-1
Atletico Mineiro

Atletico Mineiro

1-0

02:30

FT

Porto PE
Porto PE
1-2
Petrolina PE

Petrolina PE

0-1

02:30

FT

Afogados da Ingazeira FC
Afogados da Ingazeira FC
3-2
Maguary PE

Maguary PE

0-0

02:30

FT

Central SC
Central SC
0-1
Santa Cruz PE

Santa Cruz PE

0-0

02:30

FT

Nautico
Nautico
1-0
Sport Club do Recife

Sport Club do Recife

0-0

02:30

FT

flamengo arcoverde
flamengo arcoverde
0-4
Retro FC Brasil

Retro FC Brasil

0-3

02:30

FT

Avaí FC
Avaí FC
0-1
Brusque FC

Brusque FC

0-1

02:30

FT

Serra Branca EC
Serra Branca EC
1-1
Nacional de Patos PB

Nacional de Patos PB

1-0

02:30

FT

Grasshopper
Grasshopper
0-1
Luzern

Luzern

0-0

02:30

FT

Uniao Rondonopolis MT
Uniao Rondonopolis MT
4-1
Araguaia

Araguaia

2-0

02:30

FT

Cuiaba
Cuiaba
2-2
Nova Mutum EC

Nova Mutum EC

1-0

02:30

FT

OperArio MT
OperArio MT
1-0
Academia Futebol

Academia Futebol

0-0

02:30

FT

Luverdense
Luverdense
4-1
Dom Bosco MT

Dom Bosco MT

2-1

02:30

FT

Primavera AC
Primavera AC
1-1
Mixto EC

Mixto EC

0-0

02:30

FT

AC Hamachtesh Givataim
AC Hamachtesh Givataim
1-0
Hapoel Hod HaSharon

Hapoel Hod HaSharon

0-0

02:45

FT

Mechelen
Mechelen
3-0
KV Kortrijk

KV Kortrijk

1-0

02:45

FT

Genoa
Genoa
2-0
Udinese

Udinese

2-0

02:45

FT

Sligo Rovers
Sligo Rovers
0-0
Derry City

Derry City

0-0

03:00

FT

Arsenal
Arsenal
4-1
Newcastle United

Newcastle United

2-0

03:00

FT

Almeria
Almeria
2-2
Atletico Madrid

Atletico Madrid

1-1

03:00

FT

NEC Nijmegen
NEC Nijmegen
2-0
Sparta Rotterdam

Sparta Rotterdam

2-0

03:00

FT

Strasbourg
Strasbourg
0-3
Stade Brestois 29

Stade Brestois 29

0-2

03:00

FT

Palma Futsal
Palma Futsal
5-1
Peinsa F.S. Cartagena Futsal

Peinsa F.S. Cartagena Futsal

0-0

03:00

FT

CA Independiente
CA Independiente
0-1
Racing Club de Avellaneda

Racing Club de Avellaneda

0-0

03:00

FT

tuntum EC
tuntum EC
2-0
Maranhao

Maranhao

2-0

03:00

FT

Uberlandia MG
Uberlandia MG
2-1
Athletic Club MG

Athletic Club MG

0-0

03:00

FT

XV de Piracicaba
XV de Piracicaba
1-1
Primavera

Primavera

0-1

03:00

FT

Linense(BRA)
Linense(BRA)
0-0
Esporte Clube Sao Jose SP

Esporte Clube Sao Jose SP

0-0

03:00

FT

Gremio Prudente
Gremio Prudente
3-1
Itapirense Sp

Itapirense Sp

1-0

03:00

FT

Catanduva FC
Catanduva FC
1-0
Uniao Sao Joao

Uniao Sao Joao

0-0

03:00

FT

AA Portuguesa
AA Portuguesa
0-0
Costa Rica MS

Costa Rica MS

0-0

03:00

FT

CSA Maceio
CSA Maceio
1-1
SC Penedense

SC Penedense

1-0

03:00

FT

ASA AL
ASA AL
2-2
Murici

Murici

1-1

03:00

FT

Defensores Unidos
Defensores Unidos
0-0
Atletico Mitre de Santiago del Estero

Atletico Mitre de Santiago del Estero

0-0

03:00

FT

Deportivo Madryn
Deportivo Madryn
0-0
Gimnasia yTiro

Gimnasia yTiro

0-0

03:00

FT

Almagro
Almagro
0-0
CA Brown Adrogue

CA Brown Adrogue

0-0

03:00

FT

National Defense Forces
National Defense Forces
2-1
Trinidad  Tobago Police FC

Trinidad Tobago Police FC

0-0

03:00

FT

Club Atletico Acassuso
Club Atletico Acassuso
0-2
Flandria

Flandria

0-0

03:00

FT

Canuelas FC
Canuelas FC
2-1
Comunicaciones BsAs

Comunicaciones BsAs

1-1

03:00

FT

Excursionistas
Excursionistas
1-0
Villa San Carlos

Villa San Carlos

0-0

03:00

FT

Ferrocarril Midland
Ferrocarril Midland
0-3
Argentino de Quilmes

Argentino de Quilmes

0-1

03:00

FT

Argentino de Rosario
Argentino de Rosario
2-0
Mercedes

Mercedes

0-0

03:00

FT

CA Atlas
CA Atlas
3-0
Puerto Nuevo

Puerto Nuevo

1-0

03:00

FT

Defensores de Cambaceres
Defensores de Cambaceres
0-0
Central Cordoba De Rosario

Central Cordoba De Rosario

0-0

03:00

FT

Uhl Que Sa
Uhl Que Sa
0-1
Ituzaingo

Ituzaingo

0-0

03:00

FT

Yupanqui
Yupanqui
1-2
El Porvenir

El Porvenir

1-1

03:00

FT

CA Boston River
CA Boston River
0-0
Danubio FC

Danubio FC

0-0

03:00

FT

Sport Boys
Sport Boys
3-0
Cusco FC

Cusco FC

2-0

03:00

FT

UTC Cajamarca
UTC Cajamarca
0-0
Universitario De Deportes

Universitario De Deportes

0-0

03:00

FT

Bermuda U20
Bermuda U20
2-1
Grenada U20

Grenada U20

1-1

03:30

FT

Vitoria Guimaraes
Vitoria Guimaraes
0-2
Casa Pia AC

Casa Pia AC

0-2

03:30

FT

Orsomarso
Orsomarso
0-1
Cucuta Deportivo

Cucuta Deportivo

0-1

03:30

FT

Vasco da Gama
Vasco da Gama
2-1
Volta Redonda

Volta Redonda

1-0

04:00

FT

EC Jacuipense
EC Jacuipense
1-2
Jacobina EC

Jacobina EC

0-1

04:00

FT

Santo Andre
Santo Andre
0-0
Inter de Limeira

Inter de Limeira

0-0

04:00

FT

Palmeiras
Palmeiras
3-1
Mirassol

Mirassol

1-1

04:00

FT

CA Votuporanguense SP
CA Votuporanguense SP
3-2
Bragantino B

Bragantino B

1-1

04:00

FT

Aquidauanense
Aquidauanense
2-0
Novoperario MS

Novoperario MS

1-0

04:00

FT

Chapecoense SC
Chapecoense SC
0-1
Figueirense

Figueirense

0-0

04:00

FT

AD Guanacasteca
AD Guanacasteca
0-0
Deportivo Saprissa

Deportivo Saprissa

0-0

04:00

FT

Jocoro FC
Jocoro FC
1-0
A.D. Isidro Metapan

A.D. Isidro Metapan

1-0

04:00

FT

Deportivo Maipu
Deportivo Maipu
0-2
San Martin San Juan

San Martin San Juan

0-0

04:00

FT

Palestino
Palestino
5-0
Cobreloa

Cobreloa

3-0

04:00

FT

Universidad de Chile
Universidad de Chile
1-0
Audax Italiano

Audax Italiano

0-0

04:00

FT

Lobos UPNFM
Lobos UPNFM
2-4
Sport Victoria

Sport Victoria

1-1

04:00

FT

CSD Municipal
CSD Municipal
4-1
CD Achuapa

CD Achuapa

1-0

04:00

FT

CD Arabe Unido
CD Arabe Unido
0-0
San Francisco FC

San Francisco FC

0-0

04:00

FT

CD Magallanes
CD Magallanes
0-1
Rangers Talca

Rangers Talca

0-0

04:00

FT

Deportivo Cali(w)
Deportivo Cali(w)
2-0
Deportivo Pereira (w)

Deportivo Pereira (w)

1-0

04:00

FT

Santo Tomas IFC
Santo Tomas IFC
2-0
FC Democratence

FC Democratence

1-0

04:00

FT

FC Brasilia Rio Lindo
FC Brasilia Rio Lindo
0-0
Oro Verde FC

Oro Verde FC

0-0

04:00

FT

Los Santos
Los Santos
0-0
Costa Del Este

Costa Del Este

0-0

04:15

FT

Mayo Par
Mayo Par
2-0
FC Nacional Asuncion

FC Nacional Asuncion

2-0

04:30

FT

Los Angeles FC
Los Angeles FC
2-1
Seattle Sounders

Seattle Sounders

1-0

04:30

FT

Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
1-2
Nova Iguacu

Nova Iguacu

0-1

04:30

FT

Club Guabira
Club Guabira
1-2
Real Santa Cruz

Real Santa Cruz

0-1

04:30

FT

Artesanos Metepec FC
Artesanos Metepec FC
1-0
Zitacuaro CF

Zitacuaro CF

0-0

04:45

FT

Estudiantes Merida FC
Estudiantes Merida FC
1-1
Caracas FC

Caracas FC

0-0

05:00

FT

Guarany de Bage
Guarany de Bage
1-0
São Luiz

São Luiz

0-0

05:00

FT

independente-sp
independente-sp
2-3
CA Taquaritinga SP

CA Taquaritinga SP

0-1

05:00

FT

Barretos SP
Barretos SP
0-0
America SP

America SP

0-0

05:00

FT

Corumbaense
Corumbaense
4-1
Ivinhema FC (MS)

Ivinhema FC (MS)

3-1

05:00

FT

Joinville SC
Joinville SC
0-0
Criciuma

Criciuma

0-0

05:00

FT

Morvant Caledonia Utd
Morvant Caledonia Utd
2-2
La Horquetta Rangers FC

La Horquetta Rangers FC

2-1

05:00

FT

Real Pilar
Real Pilar
2-2
Deportivo Muniz

Deportivo Muniz

2-0

05:00

FT

La Equidad (w)
La Equidad (w)
1-1
America de Cali (w)

America de Cali (w)

1-0

05:00

FT

Independente FC Limeira
Independente FC Limeira
2-3
CA Taquaritinga SP

CA Taquaritinga SP

0-1

05:00

FT

FC San José del Arenal
FC San José del Arenal
2-1
Atletico Pachuca

Atletico Pachuca

0-0

05:00

FT

Guerreros DD
Guerreros DD
3-0
CH Futbol Club

CH Futbol Club

1-0

05:00

FT

Loros Universidad
Loros Universidad
2-4
UA Zacatecas

UA Zacatecas

0-1

05:00

FT

Pachuca II
Pachuca II
4-1
Huracanes Izcalli FC

Huracanes Izcalli FC

1-1

05:00

FT

Uruguay(w)
Uruguay(w)
1-3
Ecuador (w)

Ecuador (w)

0-2

05:00

FT

Barretos SP
Barretos SP
0-0
America sp FC

America sp FC

0-0

05:00

FT

Tigres de Alica FC
Tigres de Alica FC
0-0
Dorados B

Dorados B

0-0

05:15

FT

Marilia Ac
Marilia Ac
1-0
Sertaozinho

Sertaozinho

1-0

05:30

FT

Belgrano
Belgrano
2-2
Talleres Cordoba

Talleres Cordoba

2-1

05:30

FT

CA Huracan
CA Huracan
0-0
San Lorenzo

San Lorenzo

0-0

05:30

FT

SE do Gama
SE do Gama
2-0
Paranoa EC

Paranoa EC

1-0

05:30

FT

Marcilio Dias SC
Marcilio Dias SC
1-1
Nacao

Nacao

0-1

05:30

FT

FBC Melgar
FBC Melgar
2-1
Deportivo Union Comercio

Deportivo Union Comercio

1-1

05:30

FT

Racing Club Aruba
Racing Club Aruba
0-1
SV Dakota

SV Dakota

0-1

06:00

FT

Club Leon
Club Leon
1-0
Atletico San Luis

Atletico San Luis

0-0

06:00

FT

Real Espana
Real Espana
3-1
Marathon

Marathon

1-0

06:00

FT

CA Penarol
CA Penarol
2-0
Miramar Misiones FC

Miramar Misiones FC

2-0

06:00

FT

Jamaica U20
Jamaica U20
1-0
Martinique U20

Martinique U20

0-0

06:00

FT

Escorpiones FC
Escorpiones FC
1-0
Tampico Madero

Tampico Madero

0-0

06:00

FT

Cafetaleros de Chiapas
Cafetaleros de Chiapas
3-0
Lobos ULM

Lobos ULM

1-0

06:00

FT

CD Inter Queretaro
CD Inter Queretaro
3-3
Halcones de Zapopan

Halcones de Zapopan

1-2

06:10

FT

Alianza Petrolera
Alianza Petrolera
2-0
Dep.Independiente Medellin

Dep.Independiente Medellin

2-0

06:15

FT

UMECIT
UMECIT
1-0
Sporting San Miguelito

Sporting San Miguelito

0-0

06:15

FT

Carlos Mannucci
Carlos Mannucci
0-4
Sporting Cristal

Sporting Cristal

0-2

06:30

FT

Deportes Santa Cruz